Thông tin tỷ giá usd chợ đen hà trung mới nhất

5

Cập nhật thông tin chi tiết về tỷ giá usd chợ đen hà trung mới nhất ngày 16/07/2019 trên website Napcuocvienthong24h.com

Bảng tỷ giá ngoại tệ hôm nay

Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD16.097,9816.195,1516.470,56
CAD17.469,0817.627,7317.927,50
CHF23.204,5823.368,1623.765,54
DKK-3.446,363.554,39
EUR25.903,4425.981,3826.761,69
GBP28.708,4428.910,8229.168,16
HKD2.921,662.942,262.986,32
INR-337,72350,97
JPY207,73209,83215,91
KRW17,9618,9020,49
KWD-76.055,5879.039,81
MYR-5.611,415.684,06
NOK-2.675,892.759,77
RUB-369,30411,51
SAR-6.171,006.413,13
SEK-2.451,412.513,12
SGD16.898,8117.017,9417.203,80
THB736,49736,49767,21
USD23.140,0023.140,0023.260,00
Cập nhật lúc 15:56:32 16/07/2019

Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam (Agribank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.145,0023.150,0023.250,00
EUR25.890,0025.954,0026.286,00
GBP28.710,0028.883,0029.185,00
HKD2.924,002.936,002.988,00
CHF23.294,0023.388,0023.687,00
JPY212,32213,67216,19
AUD16.132,0016.197,0016.437,00
SGD16.922,0016.990,0017.195,00
THB726,00729,00769,00
CAD17.582,0017.653,0017.855,00
NZD-15.447,0015.730,00

Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín (Sacombank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.099,0023.139,0023.249,0023.239,00
AUD16.127,0016.227,0016.532,0016.432,00
CAD17.576,0017.676,0017.977,0017.877,00
CHF23.348,0023.448,0023.790,0023.780,00
EUR25.920,0026.020,0026.372,0026.322,00
GBP28.829,0028.929,0029.234,0029.134,00
JPY212,29213,79216,85216,25
SGD16.906,0017.006,0017.307,0017.207,00
THB-726,00817,00812,00
LAK-2,53-2,67
KHR-5,66-5,72
HKD-2.882,00-3.092,00
NZD-15.420,00-15.829,00
SEK-2.358,00-2.608,00
CNY-3.305,00-3.475,00
KRW-19,09-20,69
NOK-2.642,00-2.797,00
TWD-721,00-816,00
PHP-446,00-475,00
MYR-5.416,00-5.892,00
DKK-3.397,00-3.668,00

Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (Bidv)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD23.140,0023.140,0023.260,00
USD(1-2-5)22.922,00--
USD(10-20)23.094,00--
GBP28.663,0028.836,0029.148,00
HKD2.918,002.939,003.002,00
CHF23.275,0023.415,0023.747,00
JPY211,99213,27217,38
THB713,33720,53780,81
AUD16.118,0016.215,0016.409,00
CAD17.548,0017.654,0017.883,00
SGD16.889,0016.991,0017.208,00
SEK-2.446,002.509,00
LAK-2,452,90
DKK-3.453,003.541,00
NOK-2.680,002.749,00
CNY-3.332,003.417,00
RUB-336,00412,00
NZD15.388,0015.481,0015.738,00
KRW17,68-21,47
EUR25.883,0025.948,0026.629,00
TWD677,62-764,72
MYR5.302,48-5.779,08

Ngân hàng TMCP Đông Á (Dong A Bank)

Mã ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.160,0023.160,0023.240,0023.240,00
AUD16.180,0016.240,0016.390,0016.380,00
CAD17.620,0017.680,0017.850,0017.840,00
CHF22.610,0023.470,0023.080,0023.670,00
EUR25.900,0025.980,0026.220,0026.210,00
GBP28.700,0028.810,0029.070,0029.060,00
HKD2.410,002.960,002.920,002.990,00
JPY209,50213,70215,30215,60
NZD-15.530,00-15.820,00
SGD16.920,0017.020,0017.170,0017.170,00
THB690,00740,00760,00760,00

Ngân hàng TMCP Xuất Nhập khẩu Việt Nam (Eximbank)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
Đô-la Mỹ (USD 50-100)23.140,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (USD 5-20)23.075,0023.160,0023.250,00
Đô-la Mỹ (Dưới 5 USD)22.497,0023.160,0023.250,00
Bảng Anh28.689,0028.775,0029.085,00
Đô-la Hồng Kông2.500,002.953,002.985,00
Franc Thụy Sĩ23.386,0023.456,0023.709,00
Yên Nhật212,99213,63215,94
Ðô-la Úc16.174,0016.223,0016.399,00
Ðô-la Canada17.623,0017.676,0017.866,00
Ðô-la Singapore16.959,0017.010,0017.193,00
Đồng Euro25.879,0025.957,0026.237,00
Ðô-la New Zealand15.443,0015.520,0015.703,00
Bat Thái Lan729,00747,00760,00
Nhân Dân Tệ Trung Quốc-3.337,003.417,00

Ngân hàng HSBC

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoảnTiền mặtChuyển khoản
Ðô la Mỹ (USD)23.155,0023.155,0023.255,0023.255,00
Bảng Anh (GBP)28.252,0028.581,0029.372,0029.372,00
Ðồng Euro (EUR)25.596,0025.762,0026.475,0026.475,00
Yên Nhật (JPY)209,27211,92217,35217,35
Ðô la Úc (AUD)15.910,0016.062,0016.573,0016.573,00
Ðô la Singapore (SGD)16.681,0016.875,0017.342,0017.342,00
Ðô la Hồng Kông (HKD)2.895,002.929,003.010,003.010,00
Ðô la Ðài Loan (TWD)653,00653,00688,00688,00
Ðô la Canada (CAD)17.340,0017.542,0018.028,0018.028,00
Franc Thụy Sĩ (CHF)23.264,0023.264,0023.908,0023.908,00
Ðô la New Zealand (NZD)15.405,0015.405,0015.832,0015.832,00
Bat Thái Lan(THB)728,00728,00778,00778,00

Ngân hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam (Maritimebank)

Ngoại tệMuaBán
USD23.145,0023.255,00
AUD16.159,0016.469,00
CAD17.619,0018.030,00
CHF23.387,0023.716,00
CNY3.298,003.467,00
DKK3.453,003.576,00
EUR25.918,0026.385,00
GBP28.815,0029.190,00
HKD2.932,003.007,00
JPY212,82216,01
KRW19,0120,40
NOK2.624,002.807,00
NZD15.493,0015.807,00
SEK2.434,002.534,00
SGD17.012,0017.213,00
THB734,00769,18

Ngân hàng TMCP Quân đội (Mbbank)

Ngoại tệMuaBán
Tiền mặt và SécChuyển khoản
USD (USD 50-100)23.125,0023.135,0023.265,00
USD (USD 5 - 20)23.115,00--
USD (Dưới 5 USD)23.105,00--
EUR25.671,0025.671,0026.851,00
GBP28.570,0028.714,0029.496,00
JPY212,00212,65218,56
HKD2.867,002.925,353.108,00
CNY-3.324,003.543,00
AUD15.986,0016.147,0016.687,00
NZD15.270,0015.424,0015.952,00
CAD17.357,0017.532,0018.151,00
SGD16.749,0016.918,0017.426,00
THB634,59641,00774,80
CHF23.065,0023.298,0023.935,00
RUB-297,44522,62
KRW-19,3024,14
LAK-2,532,96
KHR---
SEK---

Ngân hàng TMCP Sài Gòn (Scb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán tiền mặtBán chuyển khoản
USD23.055,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(5-20)23.105,0023.160,0023.250,0023.250,00
USD(50-100)23.135,0023.160,0023.250,0023.250,00
EUR25.890,0025.970,0026.290,0026.290,00
GBP28.710,0028.830,0029.180,0029.170,00
JPY213,00213,60216,70216,60
CHF23.240,0023.380,0023.940,0023.800,00
CAD17.630,0017.700,0017.910,0017.910,00
AUD16.140,0016.190,0016.460,0016.460,00
SGD16.870,0016.890,0017.350,0017.230,00
NZD-15.520,00-15.790,00
KRW-19,50-21,60

Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (Shb)

Ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD23.140,0023.150,0023.250,00
EUR25.999,0025.999,0026.319,00
JPY212,65213,25216,75
AUD16.101,0016.191,0016.431,00
SGD16.930,0017.000,0017.220,00
GBP28.837,0028.957,0029.347,00
CAD17.608,0017.708,0017.913,00
HKD2.904,002.944,002.994,00
CHF23.305,0023.435,0023.735,00
THB714,00736,00781,00
CNY-3.345,003.410,00

Ngân hàng TMCP Kỹ thương Việt Nam (Techcombank)

Ngoại tệTên ngoại tệMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
USD (1,2)Đô La Mỹ22.620,00
USD (5,10,20)Đô La Mỹ22.720,00
USD (50-100)Đô La Mỹ23.120,0023.140,0023.260,00
JPYĐồng Yên Nhật211,42212,70218,72
AUDĐô Úc15.867,0016.112,0016.614,00
CADĐô Canada17.359,0017.575,0018.076,00
GBPBảng Anh28.416,0028.781,0029.284,00
CHFFranc Thụy Sĩ23.149,0023.380,0023.882,00
SGDĐô Singapore16.786,0016.952,0017.353,00
EUREuro25.651,0025.912,0026.514,00
CNYNhân dân tệ Trung Quốc-3.244,003.508,00
HKDĐô Hồng Kông-2.718,003.218,00
THBBạt Thái Lan722,00732,00862,00
MYRĐồng Ringgit Malaysia-5.574,005.726,00
KRWKorean Won--23,00

Ngân hàng TMCP Tiên Phong (Tpbank)

Mã ngoại tệTên ngoại tệMuaBán
Tiền mặtChuyển khoản
USDUS Dollar23.136,0023.140,0023.260,00
THBBaht/Satang722,34738,96778,54
SGDSingapore Dollar16.961,0017.019,0017.203,00
SEKKrona/Ore2.470,002.420,002.494,00
SARSaudi Rial6.254,006.172,006.416,00
RUBRUBLE/Kopecks293,00354,00395,00
NZDDollar/Cents15.234,0015.210,0015.562,00
NOKKrona/Ore2.677,002.639,002.723,00
MYRMALAYSIA RINGIT/Sen5.559,005.535,005.607,00
KWDKuwaiti Dinar77.226,0077.076,0077.964,00
KRWWON18,1418,9120,50
JPYJapanese Yen209,40209,83215,92
INRIndian Rupee341,00331,00351,00
HKDDollar HongKong/Cents2.724,002.958,003.058,00
GBPGreat British Pound28.689,0028.911,0029.167,00
EUREuro25.815,0025.983,0026.761,00
DKKKrona/Ore3.519,003.427,003.545,00
CNYChinese Yuan3.321,003.261,003.597,00
CHFFranc/Centimes23.224,0023.369,0023.764,00
CADCanadian Dollar17.477,0017.629,0017.927,00
AUDAustralian Dollar16.119,0016.196,0016.469,00

Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam (Vietinbank)

Ngoại tệTỷ giá trung tâmMua tiền mặtMua chuyển khoảnBán
AUD-16.064,0016.194,0016.564,00
CAD-17.537,0017.653,0018.024,00
CHF-23.269,0023.420,0023.753,00
CNY--3.345,003.405,00
DKK--3.447,003.577,00
EUR-25.880,00 (€50, €100)
25.870,00 (< €50)
25.900,0026.675,00
GBP-28.597,0028.817,0029.237,00
HKD-2.927,002.944,003.044,00
JPY-212,20213,15218,70
KRW-17,9019,3020,70
LAK--2,462,91
NOK--2.675,002.755,00
NZD-15.406,0015.489,0015.776,00
SEK--2.453,002.503,00
SGD-16.877,0016.977,0017.282,00
THB-698,87743,21766,87
USD23.062,0023.129,00 ($50, $100)
23.119,00 (< $50)
23.139,0023.259,00

Video clip liên quan tỷ giá usd chợ đen hà trung

Mua bán ngoại tệ “chợ đen” vẫn nhộn nhịp| vtc14

Cầm 500aud ra chổ đổi tiền nguy hiểm nhất chợ bến thành - cuối năm ngoại tệ usd rớt giá thê thảm

đổi ngoại tệ trên phố hà trung, hà nội

Chợ đen' usd vẫn nhộn nhịp sau vụ phạt 90 triệu

đổi tiền lẻ: ngân hàng cấm, chợ đen công khai | vtc

Chi tiết hồng kỳ hongqi hs7 2019 - chiếc suv đặc trưng nhà nước trung quốc | xe hay

Tin mới 16-7-2019 | tuyệt vời: hồng kông "vơ trân" khiến lãnh đạo bắc kinh đứng ngồi không yên

Những căn biệt thự nửa tỷ không người ở của đồng bào ca dong quảng ngãi

🔬 liên hoan phim cannes là nơi bán dâm đêm triệu usd | ngọc trinh 🔬

Có nên mua xe ôtô trung quốc bây giờ #txh

Lãi usd vượt trần, tỷ giá tăng mạnh

Tỷ phú nhật bản tuyên bố tặng 1 triệu usd cho 100 người may mắn chia sẻ dòng tweet của mình | vtv24

Thực tế một mgày đi chợ mỹ sự thật về cuộc sống mỹ ✅ dương trung hiếu

đồng xu 1 cent có giá gần 2,6 triệu usd

Quảng ninh đón siêu du thuyền của ông chủ tottenham hotspur | qtv

Fbnc - đồng usd tăng giá cao nhất kể từ nhiều năm

Chủ tịch lái ferrari 488 mui trần đi động thổ trường đua f1 tại hà nội | xehay

'vua đồ cổ' và núi tiền trị giá 1.200 tỷ usd ($)

Chiêm ngưỡng chú cá koi 500 triệu và hồ cá koi trị giá 14 tỷ

Nếu tôi có 1 triệu đô (câu chuyện ngớ ngẩn chăng?) | chuyện đời chuyện người

Hỏi giá yaz 125 movistar limited edition tại cần thơ | mkt

Thú chơi đồ cổ bạc tỉ của đại gia tuấn "cá sấu" ở hải phòng

(vtc14)_ kinh nghiệm chọn chó khôn giữ nhà

💢215-căn nhà $350k usd như thế nào

Choáng váng tô phở 100 đô mắc nhất việt nam với thịt bò kobe wagyu và nấm truffle mắc nhất thế giới

Chi tiết hồng kỳ hongqi h7 2019 - chiếc maybach duotone của trung quốc | xe hay

đi bộ xem shopping chợ hàng fake - hàng hiệu lớn nhất thương xá sài gòn square i cuộc sống sài gòn

Ngắm phản gỗ cẩm lai 3 tỷ đang bầy bán ở long biên, hà nội

Lynk & co 01 - chiếc volvo xc40 giá hơn 400 triệu đồng đẹp hơn cả bim và mẹc

Không dám liều mạng vô hẻm tử thần quận 8 khét tiếng nhất giang hồ sài gòn 2018 i cuộc sống sài gòn

Thực hư thông tin đào được đá quý giá 5 tỷ đồng

Anh vũ đã được đưa đến nhà quàn tại mỹ

Chợ phiên lợn bản nhộn nhịp lúc "gà gáy" | vtc16

Phát sốt với 4 món ăn xa xỉ của giới nhà giàu dịp tết đến xuân về

Tỷ giá ngoại tệ hôm nay 9/9: usd quay đầu tăng, euro giảm

ăn gì ở chợ tân định - sài gòn? // series ninh eating ăn gì #38

Darwin thành phố bắc úc hấp dẫn dành cho người việt sinh sống và học tập

Tỉ phú joe lewis, chủ clb tottenham hotspur, gây náo động chợ đêm phú quốc

Cá xăm mình - thú chơi mới của người sài gòn

Aeon mall long bien - khu phúc hợp 200 triệu usd hanoi travel | hà nội phố

Khám phá rolls royce phantom phiên bản rồng vàng độc nhất việt nam |xehay.vn|

Xpeng g3 2019 - chiếc tesla trung quốc giá chỉ dưới 500 triệu | xe hay

Rơi nước mắt bà ngoại 91 tuổi bán vé số nuôi cháu mồ côi bị tai nạn giao thông

Doanh nghiệp mỹ than trời vì thấm đòn thuế quan từ cuộc chiến mỹ - trung | vtv24

Food for good #499: ai chứng kiến cảnh nướng vịt ngon thế này mà chịu nổi chắc phải phong thánh !!!

[góc chuyên gia] làm thế nào để thay pin 1 chiếc đồng hồ thuỵ sỹ đúng chuẩn? |xwatch.vn

Xehay - khám phá chi tiết tesla model x bản p100d giá $400k - suv tăng tốc nhanh nhất thế giới

Canada hợp pháp hóa cần sa, dân đổ xô đi mua (voa)

Tây bắc: thiên đường du lịch tại việt nam | csnn 415 | vtc16

Bản tin thị trường ngoại hối trong tuần từ 11/06 đến 15/06/2018

  • Tỷ giá ngoại tệ hkd
  • Tỷ giá vàng sjc chợ đen hôm nay
  • Tỷ giá ngoại tệ hôm nay của các ngân hàng
  • Tỷ giá chợ đen yên nhật
  • Tỷ giá ngoại tệ krw
  • Ty gia yen cho den
  • Tỷ giá ngoại tệ liên việt
  • Tỷ giá usd chợ đen 24h
  • Tỷ giá ngoại tệ laos
  • Tỷ giá ngoại tệ kwd
  • Ty gia usd o cho den
  • Xem tỷ giá chợ đen ở đâu
  • Tỷ giá đô la mỹ chợ đen ngày hôm qua
  • Tỷ giá tiền hàn quốc chợ đen
  • Tỷ giá tệ trung quốc chợ đen